Graphene mai cu cuil
Graphene jan karfe na graphene sabon abu ne wanda ke amfani da graphene a matsayin kayan tushe kuma yana da alaƙa da jan ƙarfe. Tsarin musamman da kyawawan kaddarorin na Graphene suna yin graphene jan ƙarfe kumfa suna da babban kyakkyawan aikace-aikacen a fannoni daban-daban.
●Kyakkyawan ƙwararrun ƙwayoyin: Graphene yana da matattarar motsi da kayan aikin ƙwarewa. A matsayin kayan aiki, graphene jan ƙarfe yana da matsanancin juriya da kyawawan abubuwan sarrafawa.
●Kyakkyawan sassauci: Graphene jan ƙarfe yana da sassauci mai kyau kuma ana iya lanƙwasa kuma ana buƙatar daidaitawa da siffofin aikace-aikacen.
●Kyakkyawan ma'auni: Graphene yana da kyakkyawar halayen da yake aiki. A matsayin kayan zafi mai zafi, graphene jan karfe na iya inganta tasirin zafi mai zafi.
●Madalla da juriya na lalata: graphene jan karfe na da kyawawan juriya na lalata kuma na iya aiki da karfi a hankali a cikin mahalli mahalli.
●5. Babban kwanciyar hankali na zazzabi: graphene jan karfe mai kwanciyar hankali yana da kwanciyar hankali mai kwanciyar hankali kuma yana iya ci gaba da kyakkyawan aiki a cikin yanayin yanayin masarufi.
Za'a iya amfani da tsirar ƙwayar ƙarfe a cikin baturan Lithumum-Ion da sauran filayen don inganta aikin batir da rayuwar maimaitawa
● Yi amfani da samfurin a cikin bitar tare da zafi na ≤20% Rh da tsarkakakken ƙura.
Adana samfurin da ke ƙasa da 35 ℃, kar a buɗe kunshin mara nauyi kafin amfani da ..
Hannun samfurin za'a iya adanar samfurin a ƙarƙashin shekara guda a shekara ɗaya a lokacin yanayi na yanayi da danshi ba tare da rana kai tsaye ba. Da zarar an buɗe kunshin gida, ana iya kiyaye samfurin a ƙarƙashin majalisar dattijan don a mafi yawan wata


